Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa sheria ya parking

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by emalau, Sep 11, 2012.

  1. e

    emalau JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Wana jf kwa yeyote anayefahamu sheria au utaratibu wa parking, nauliza hivyo kwa sababu hapa Aarusha naona kuna watu wanalazimisha wizi wa mchana kwa kutoza parking kando ya highway yaani kando ya barabara iendayo Nairobi. Hawa ni watu waliopewa kazi ya kukusanya parking katikati ya mji. Sasa hivi wanajkuja kikundi kama majambazi wanatoa upepo magari tuwashughulikieje ili kuwasaidia raia?

    Naomba msaada jamani.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tafuta sheria ndogo, by law, inayowapa mamlaka watu wa manispaa mamlaka hayo halafu itundike hapa iliipitiwe kwa kina, na upewe ushauri
     
  3. C

    Cartoons Senior Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    utaratibu na ushuru wa kupark hutofautiana kutoka halmashari moja hadi nyingi , km hauna by law inayohusu hayo mambo nenda makao makuu ya halmashauri kwenye idara ya sheria.
     
Loading...