Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa project waungwana!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by X-not, Jul 20, 2011.

  1. X-not

    X-not Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi!
    Nachukua shahada ya uhandisi yaani 'Electronics & Communication Engineering',
    nakaribia kujiandaaa kufanya project kwa ajili ya kumaliza, kichwani kwangu nahisi sina mwongozo wa kutosha, labda ni kwasababu sijapata 'exposoure' ya kutosha.
    Tafadhari kama kuna yeyote anawazo, site za project anisaidie.

    Thanx in advance!
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Rudia mwaka upate exposure ya kutosha. teh teh teh . joke.

    La sivyo wewe sema katika hiyo field ya electronic na fieled ya communication ni kitu gani au topic gani ilikuvtuia na unapenda . Then tafuta poject inaylenga hiyo topic au wataalamu wanaweza kukusaidia kukupa kulinganana scope.
    Mamabo ya kuacha mtu akushauri bila kuweka scope utaishia kufanya porject itayokuboa hata wewe mwenyewe. Scuessfull project lazima uwe na interest nayo.

    Ni maoni tu

    Na je unataka kufanya resarch project au technical project.?

    eg unaweza fanya project ya RFID kama ni research unaweza kufana research ya system itayotumiwa na National Identity project. (hope uko tanzania)


    Sikiliza hii clip kuhusu RFID inaweza kukupa idea ya proect inakufaa kwa mazingira uliyopo na resourcesulizonazo



    Tembelea website za vyuo pia kama MIT pia unaweza kupata projec topic/tittle nzuri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. X-not

    X-not Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    1. Nenda TED.com (pitia kote ila specifically mtafute huyu kijana, Pranav Mistry on Sixth Sense)

    2. Tembea tu barabarani kutoka chuoni kwako, zunguka mjini, then rudi kwa njia ile ile uliyopitia...utapata idea

    3. Njoo hapa polisi makao makuu..if u r innovative enough!

    4. Nenda kijijini ukalime...u myt come up with a constructive idea.

    CHAGUA MOJA!
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuuu powa lakini kabla hujafanya uamuzi tafuta project tittle kama mbili au tatu. then zilingansshe kulingana na

    • Hands na knowledge uliyonayo na elimu liyonayo uhusu tittle ya project
    • Urahisi wa kupata helpful material online na watalaamu wengine waliopo mtaani including lecturer watakao kusaidia ushauri i
    • Resources gani nyingine utahitaji . eg kiasi cha fedha . Muda utakatumia kukamilisha
    • etc
     
  6. X-not

    X-not Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's helpfull, i'm finally realised where i stood, infact i can do alot more, if not help from you guys.
    I can't thank u enough.
    But please understand u ouw me much!
    Gracious!
     
  7. m

    mja JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapigie vibatani vya thanks basii...
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    Mkuu..yaani baada ya kukusaidia bado unatudai!?? Ama ni lugha gongana??

    I owe you-nina deni lako.

    You owe me much - una deni langu kubwa.

    Andkia tu kwa kiswahili kaka, ndiyo lugha yetu!
     
  9. m

    mja JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata angesema, Mungu awabariki, sina cha kuwalipa , inatosha.. hizi ze ze zeee.. khaaa , i like this mkuu
     
  10. X-not

    X-not Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa wakuu Mungu awabariki!
     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa thought of the web of the day . nimependa hiyo presention ya huyo kijana na hyo link
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,874
    Trophy Points: 280
    Shukran kaka..always my pleasure!
    Umecheki vijana wanavofikiri out of the box!?? Sijui sisi tunaowaza umeme utarudi lini tutafika uko lini!
     
Loading...