Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa nini cha kufanya.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 25, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nimechaguliwa udsm,cheti changu original cha form 4 ninacho,ila kwa bahati mbaya jana nikiwa natoka kuchukua original yangu ya form 6 nikawa nimeiweka pamoja na cheti cha kuzaliwa,nikavisahau kwenye daladala<kwa kifupi vimepotea> bahati nzuri nilikua na photocopy ya cheti cha kuzaliwa iliyokua certified na mahakama to be a true copy of original na ina muhuri wa mahakama,vile vile nimebaki na result slip yangu ya form 6 ingawa imetolewa miaka 3 iliyopita.sasa,nauliza nikienda chuo watakubali kweli kunisajili au watanisumbua maana nimeenda kuriport police wao wameniandkia notice report pekee wakanipa na risiti flani hv baada ya kulipia shiling 500?
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    Ukienda necta watakusaidia,huwa kuna process za kufuata wataandika barua chuoni ili uweze kuwa registered pia jaribu kutangaza via radio nenda clouds maana nina uhakika hivyo vyeti vipo ni wewe tu kuanza vifatilia nenda radioni waeleze kama watataka ulipie ni hapo utajua.
    Pole sana aisee
     
  3. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole! ushauri wa Andy mzuri, fuatilia.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkubwa,kwani nikienda chuoni na haya mabarua niliyoandikiwa police station hawatanipokea?
     
  5. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu we katoe taarifa vituo vya redio,na ukiona kimya nenda necta ndio wanaoweza kukupa barua ya kupeleka chuon ukaeleweka na chuo,lakini mambo ya polic ni kwa ajili ya usalama tu.pole sana
     
Loading...