Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa mawazo kuhusu huyu mgonjwa

Discussion in 'JF Doctor' started by BASHADA, Dec 14, 2011.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    JAMANI WANA JF,
    Mimi ni baba wa watoto wawili, na huyo wa pili sasa ana miezi 11. Tatizo langu kubwa ni kuwa huyo mdogo ana tatizo ambalo wataalam wanasema ni Henia. Kwenye sehemu zake za siri (juu ya penis) huwa akilia au akiwa anajisaidia panavimba sana na inaonekana anaumia sana. Hivi majuzi akiwa anajiasaidia kwenye poti nikaona pamevimba nikapaminya nikasikia sauti ya kitu kama povu kwenye sehemu hiyo (kwa ndani), which means kuna uwazi kwa ndani ambao akilia au anapojisaidia panajaa kitu kama hewa. Nimeenda hospitali wanasema anatakiwa afanyiwe surgery ili huo mshipa uondolewe. Baada ya kutoka hospital watu wengi ambao nimekutana nao wananishauri asifanyiwe hiyo surgery badala yake nitafute dawa za asili. Tatizo langu hizo dawa sizifahamu, japo kuna chache nimefanikiwa kuzijua lakini bado hazijasaidia.

    Swali langu
    1. Je hili tatizo linasababishwa na nini?
    2. Na pili ni kwamba nahitaji msaada wa wana JF kama kuna mtu anayejua dawa ya kuondoa hilo tatizo bila kupasuliwa. Au pia kama hakuna option nyingine basi nikubali tuu hiyo surgery.
    Asanteni naomba msaada.
     
  2. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndungu, nakushauri tu utafute hospitali nzuri mtoto apate amtibabu toka hospital, iwe sugery au namna nyingine , lakini itoke hospital. dawa za asili hazina uhakika- huenda zinafanya kazi lakini ni bora mimi kama mzazi kujipeleka kwenye dawa za asili kuliko kupelekaq mtoto. binafsi sijui hernia inasababishwa na nini na dawa za asili sizijui


    narudia tena: tafuta hosptal nzuri/daktari mzuri mtoto akatibiwe hospital na si vinginevyo. unabahatib tatizo limegundulika sasa ni tiba tu
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante Kindimbajuu nimekuelewa
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    umemshauri vema mkuu....
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    watakushauri dr. pole sana kwa hilo.
     
  6. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,770
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Dr. Isaack wa pb clouds kwa mbali sana alikuwa akiongelea tatizo kama la mtoto wako, punguza hofu waone madaktari na we sio wa kwanza.
    Kufanikiwa kwako ni pamoja na kupata huduma ya matibabu kwa wakati uhsusani watoto.
     
Loading...