Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa makadirio ya kujenga chumba,sebule,jiko,choo na ''store''

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KWI KWI, Apr 9, 2011.

  1. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF,
    Naomba ushauri,nahitaji kujenga nyumba ya bei nafuu(ya kawaida tu)Chumba,sebule,jiko,choo na store inanitosha kwasasa....nina kiwanja toangoma,wilaya ya temeke,Dar es salaam.
    Nikitazama mfuko wangu naona nina kipato ambacho nikidogo.. nina kiji'bihashara kinachoniingizia pesa kidogo kidogo....nafikiria kuanza kujenga kutokana na hicho kipato .......maana mwenye nyumba anaomba kodi hata kabla ya kuisha mkataba....yani kero tu...natamani ningekuwa kwangu.
    Asante ''in advance...''
    Mr.KWI KWI
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ili kupata gharama elekezi za nyumba yako ni vema ukachorewa kwanza aina ya nyumba unayotaka kwa msaada wa kwanza nita kuunganisha na mtalamu wa uchoraji na ukadiriaji majengo piga simu no 0715865544
     
Loading...