Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kupata USB to MIDI cable

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GM7, Jul 19, 2012.

  1. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Helo, Naomba msaada tafadhali. Natafuta Hii cable kama inavyoonekana kwenye picha na matumizi yake. Je kwa hapo Dar es Salaam zinapatikana wapi na kwa sh. ngapi? Yeyote anayefahamu anijulishe. Huku kwetu kwenye baridi (Mbeya) nimetafuta nimeshindwa kupata
     

    Attached Files:

Loading...