Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kupata namba ya waziri kivuli wa elimu au wa kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pukudu, Apr 4, 2011.

  1. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    husika na heading hapo juu kwa niaba ya walimu wenzangu tulioajiriwa january mwaka huu tumedhulumiwa stahili zetu kwa hiyo naomba mwenye contact za waziri kivuli wa elimu au waziri kivuli wa kazi anipatie ili tuweze kuwasiliana naye tutoe maduku duku yetu coz hata mbunge ambaye ni wa ccm ameshindwa kutusaidia
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mh Regia nafkiri hata wewe unaweza ukatusaidia naomba sana kama ukicome accross hii post ureply ili ujue utatuasaidia vp
     
  3. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Bado hamjalipwa tuu?
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nimekupata Mkuu,nakuPM ili unipe details!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mkuu,
    Nimefurahi sana kwakuwa umerespond ila nitakuwa mnafiki kama sintaeleza kushangazwa kwangu kwa muda ulivyoenda! Nadhani si sawa.
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Possibly hakuiona hii thread.
     
Loading...