Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by remyshas, Jun 23, 2010.

  1. r

    remyshas Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi wanajamii naomba ushauri wenu hasa wa kisheria,mie nafundisha katika chuo kimoja hapa nchini tz,katika tawi nililopo kiongozi wetu ameanzisha utaratibu wa kukata mshahara kwa mwalimu anayechelewa hata kama ni dakika 1.katika mkataba hakuna kipengele chochote kinachoainisha jambo la kukatwa mshahara kwa mwajiriwa yoyote akichelewa darasani kuanzia dakika moja na kuendelea.na pia makato haya hayajatolewa maelezo yoyote:mfano; ni asilimia ngapi itakatwa nk,Tafadhali wanajamii naombeni msaada wenu wa kisheria katika hilo.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Isjie ikawa huyo kiongozi anatafuta pesa ya kampeni. hajatangaza nia?

    Ila na nyie muache kuchelewa kwenye vipindi mnawalositisha wanafunzi

    Nenda Legal and Human Rights Centre watakupa ushauri
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna sheria ya ajira na mahusiano kazini, waweza kutizama inasemaje kuhusu hilo.
    View attachment sheria ya kazi.pdf
     
Loading...