Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Viol, Dec 4, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ni kuhusu arthi,ni mmiliki wa ardhi kwa muda mrefu ila nimekabidhiwa miaka mitatu iliyopita na mzazi.tatizo linakuja katika hiyo ardi kajitokeza mtu na kudai yake.je sheria inasemaje kuhusiana na jambo hili?
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na matatiza ya "spellings" katika meseji yako, nimekuelewa kuwa umerithishwa
    ardhi ambayo uliyemrithi alikuwa akiimiliki kwa muda mrefu hujasema kwa muda gani
    na pia aliipataje. Aidha hujasema ardhi hiyo imepimwa au inamilikiwa kimila? Pia hujafafanua madai
    ya huyo anayedai kuwa ardhi hiyo ni yake, aliipataje na lini na ni vipi ilimilikiwa na huyo unayedai kuwa
    alikurithisha, lazima hadithi zote mbili ziwe bayana ili upate ushauri wa kitaalamu hapa, ila mwisho wa siku
    ni muhimu ukatafuta mwanasheria/wakili kwani huenda habari nyingine ukiziweka hapa zinaweza
    kumnufaisha mpinzani wako, ila kama unaweza kuziweka kwa namna ambayo itatunza siri ziweke kwa kujibu
    maswali hayo muhimu ili wataalamu wakuchangie mawazo.
     
Loading...