Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Fabulous, Oct 25, 2011.

  1. F

    Fabulous Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mi nilipewa kiwanja na ofisi ya ardhi wilaya lakini baadae nikaandikiwa barua kuwa si mmiliki wa kiwanja hicho. Nilipofuatilia zaidi nikagundua kuwa notice tatu alizopewa mmiliki wa kwanza zimenyofolewa kwenye faili ili kuhalalisha umiliki wa kiwanja kwa yule aliyepewa mwanzo na kukaa nacho kwa miaka nane bila kukiendeleza. Jamani naomba ushauri wenu ili nijue cha kufanya
     
Loading...