Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kisheria kumwongoza dada yangu baada ya kunusurika kubakwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bunguabongo, Sep 30, 2012.

  1. B

    Bunguabongo Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Ndugu wanajamii wenzangu wapenda haki, naombeni ushauri wenu kumsaidia mdogo wangu aliyenusurika kubakwa na vijana watatu.

    Kwa kifupi suala liko hivi, mdogo wangu alitumwa kwenda mashineni kusaga unga akiwa na baiskeli (nafikiri mnafahamu mazingira ya vijijini), sasa wakati anarudi nyumbani akakuta kizuizi njiani maeneo ya porini. Alivyoteremka kuondoa kile kizuizi ghafla akavamiwa na wavulana wanne ambao inaonekana walikuwa wamejificha. Mdogo wangu akakamatwa na kuanza kuvutwa kuelekea porini na walivyofika huko porini wakaanza kumgawana katika harakati za kumbaka. Bahati nzuri sauti yake ya kilio ilisikika na mpita njia mmoja aliwakurupua hao vijana na kumwacha mdogo wangu akiwa analia akitokea porini. Bahati nzuri mdogo wangu alikuwa hajafanyiwa kile walichotaka kukifanya.

    Taarifa zilifika ofisi ya mtendaji wa kijiji na watuhumiwa baadhi wakakamatwa na kuwekwa ndani hapo ofisi ya mtendaji wa kijiji. Cha kusikitisha ni kwamba watuhumiwa wale walidhaminiwa hapo ofisi ya mtendaji wa kijiji bila ridhaa ya mlalamikaji. Mpaka sasa baba mzazi wa mlalamikaji ameomba msaada wa polisi kwa hiyo wadhamini wawili wako ndani polisi. Swali ni je, sheria inasemaje katika suala kama hili na nifanye nini katika kumsaidia mdogo wangu huyu ambaye ni mwanafunzi wa kidato cha Tatu ili aweze kutendewa haki na utaratibu mzima wa kufungua kesi.


    Ushauri wenu utakuwa na msaada mkubwa sana ktk kumsaidia mdogo wangu na wadogo zetu wengine wanaotutegemea. Kulipeleka suala polisi niliwashauri wazazi wangu kwa njia ya simu maana hata mimi niko mbali na nyumbai.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
    Ninajisikia fahari kwa ujasiri wako wa kutaka kumsaidia mdogo wako bila stigma.
    Hili linakuwa shambulio la aibu. Hebu google human legal rights center, utapata namba yao. Watakupa ushauri na msaada wa kisheria bure.
    Nashukuru sana kwa niaba yangu mwenyewe, im so proud. Otherwise kuwa karibu na mdogo wako kwa simu. Atakuwa na uoga mwingi lakini baada ya ushauri wa wanasheria atajisikia vizuri.
     
  3. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nenda wewe na mdogo wako kituo cha polisi mtoe maelezo ya awali mpewe RB.
     
  4. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua RB wakamatwe then washtakiwe kwa attempted rape!
     
Loading...