Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa kidaktari!

Discussion in 'JF Doctor' started by Meme.com, Apr 13, 2012.

  1. M

    Meme.com Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Katika kuangalia hasa jamii forum sijaona kipengele cha afya! Lakini kutokana na tatizo langu nikaona ni vyema kupost tatizo langu hapa ili npate msaada hata kwa muktasar tu.

    Tatizo langu ni kwamba nimekuwa na maumivu makal chini ya kitovu ambayo wakat mwngne huniletea maumivu wakat wa kukojoa na huwa nakojoa mara kwa mara. Si hvyo tu bali tumbo hujaa na kunifanya nijambe sana na wakat wa tendo la ndoa huwa napata maumivu makal pale ninapo toa shahawa! Nimeenda hosptal lakin cha kushangaza hawajaniona na tatizo! Madaktar wa jamii forum naomben msaada zaid. Asanten.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Huna tatizo lolote..
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Mkuu ulitakiwa ku-post JF Dokta ingawa kwa maelezo yako sijui mgeni ila walataam watakupa tibu!
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Kama madaktari wa hospital hawajaona tatizo then ki-hospital huna tatizo so cha kufanya unawezekana kuwa umerogwa kwa kuwa ulitembea na mke wa mtu na huo ni uchawi wa maeneo ya pemba...nenda kamwambie uliyemchapia mkewe ili akusamehe na tiba yake ni lazma na yeye akule wewe ndogo.....upo hapo??
     
  5. raybse

    raybse Senior Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu hospitali zaidi ya moja....na iwe ina hadhi ya hospitali na si chini ya hapo!! Waweza ni PM kwa ushauri zaidi!
     
  6. s

    saved Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    pole ndugu.nenda hospitali uulizie dr ambaye ni UROLOGIST.wao hushughulika na ishu hizo
     
  7. luck

    luck JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Ingia JF Doctor utapata wataalam huko
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa maelezo yako unapata maumivu chini ya kitovu na tumbo linajaa gesi, je unavidonda vya tumbo? Au unapata kiungulia mara kwa mara na je tumbo wakati mwingine linauma juu ya kitovu? , if yes then this is PUD(vidonda vya tumbo) kama sivyo basi fanya urinalysis, urine culture na stool analysis afu tuletee majibu hapa au ni PM, abdomenal uss ulishawahi fanya na majibu yalikuwaje.
     
Loading...