Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa hili jambo kuhusu udsm tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MUHOGOJ, Sep 23, 2011.

  1. M

    MUHOGOJ Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani habari!

    Kama kuna mdau yeyote aliye karibu na uongozi wa UDSM anisaidie, nahitaji kujua UDSM calendar yao ya mwaka huu unaoanza (new academic year, Je semester one wanafunga lini? na semester two inaanza lini na kuisha lini. Its very important jamani. Kuna watu nimewauliza wanasema semester one inaanza october 10 its ok but hawana majibu mengine zaidi ya hapo na niko mbali kidogo
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yan hata masomo hayajaanza we tayari unafikiria kufunga?
     
  3. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mkuu watu wana mishe mingi ati!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    hiyo ni ngumu kidogo kujua. ingeingia kwenye web,angalia schools mojawapo na utafute almanac. otherwise ingia kwenye we uchukue namba ya simu upige uwaulize.maybe watakua na jibu.tahadhari: hizo tarehe huwa hazizingatiwi sana.na usim'bane dogo hela ya allowance za msosi,kuna siku atakua anakula double kutokana na ugumu wa ngwe,lol
     
  5. a

    ammah JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    http://www.udsm.ac.tz/
    undergraduate/2010-2011_udsm_almanac_
    detailed_text.pdf
    kwenye hio link kuna ratiba yote
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi miaka hii hamna tena prespectus?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    then inawezekana almanac haijatoka bado. kumbuka huu ni mwaka 2011/2012. na almanac ya school/faculty ndo itakua na ratiba kama hizo,manake zinatofautiana. hawawezi kuwa na ya chuo kizima kama shule ya msingi miembeni.
    QUOTE=ammah;2535872]http://www.udsm.ac.tz/
    undergraduate/2010-2011_udsm_almanac_
    detailed_text.pdf
    kwenye hio link kuna ratiba yote[/QUOTE]
     
  8. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama siko familiar vizuri na UDSM lakini nadhani kila kitu kipo kwenye Almanac, so jaribu kupitia kwenye mtandao wao!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Almanac itajibu maswali yako yote.
     
  10. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda kwenye website ya chuo na fungua almanac ya chuo utaona kila kitu
     
  11. T

    Trice Sturmius Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaa...! Senetor umeniacha hoi.
     
  12. ALLY RIYAMI

    ALLY RIYAMI Senior Member

    #12
    Feb 8, 2013
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Semister ya pili inaanza tar 25-2
     
Loading...