Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa haraka penzi la buzi linanizuzua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kongosho, May 2, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Msianze mara ooh ni dhambi, ni makosa, najua na imeshatokea, nachotaka ushauri wa nini cha kufanya.

    Mie nimeolewa na nina watoto 3, maisha yangu na mume alhamndulilah yanasonga kama kawaida na afya ya ndoa yetu si mbaya, huu ni mwaka wa 9 wa ndoa yetu.

    Januari nilenda mahali kikazi, na kupokelewa na kijana, si mzuri wa sura na kikazi namzidi rank mbali tu, japo kutokana na nilichotakiwa kufanya ilibidi niwe nae kwa ukaribu.
    Nilikaa kwa wiki moja.

    Ebwana, sijui imekuwaje hadi ilipofika March tulisha-du na mie nshapata na ujauzito wake na kutoa.

    Kinachonisumbua ni jinsi ninavyojisikia kwa mume wangu, naona kama ananibaka, sitaki aniguse, nakuwa mkali 24/7 kwake, nahisi kama namcheat kibuzi wangu mpendwa.

    Ila sasa kinachonipasua kichwa zaidi kibuzi ana mke na ameanza kujisikia hivi kama kaniweka mkononi.

    Naona napoteza ndoa yangu nikiwa najiona, nimeshajaribu kumuacha mara mbili najikuta nampigia kumwambia hapana, sijawa tayari kumwacha.

    Nisaidieni.
    Wale wasafi wa matendo wanaotokaga povu, kemeeni kimya kimya, hapa nataka mawazo ya kunusuru ndoa(Rehab ya Ndoa)
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Delete contact zake badili namba ya simu ikiwa yeye pia anakusumbua saa nyingine. Spend more time na mume wako ikiwa mtafanya safai ya another honeymoon itasaidia kurudisha ukaribu wenu.

    Zaidi omba mungu umsahau.
     
  3. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,261
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    ha ha ha nacheka japo c mazuri hapo kwenye red umenichekesha kwakweli ha ha ha ha haaa
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maintain you cool Kongosho, kula kote kote, mpe baba watoto haki yake

    na huyo kijana endelea kubanjuka nae huku ukitafuta namna ya kujinasua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    by the way Kongosho hata wewe?! teh teh teh.
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kiukweli itachukuwa muda sana wewe kumsahau ila njia rahisi ni wewe kutulia na mume wako na jitahidi sana ikiwezekana badili namba ya simu na uhakikishe muda mwingi unasipendi na mume wako katika kupanga mchakato wa maendeleo na pia hata kwenye mahusiano ninajua ile mimba uliyotoa ndio inayokuchanganya ila jitahidi kuwa karibu sana na mume wako
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,578
    Trophy Points: 280
    Hii hadithi umeitoa kwenye kitabu au gazeti gani!!??.....i hope uhusiki na mkasa huu.
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chagua moja!
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hapo umenipata soma hili then piga goti (Ezekiel 19:35-43)
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kongosho, kama upo serious naomba uni-PM. Ushauri wangu kwa mambo ya namna hii si wa kuuweka hadharani!
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Nadhani busara itawale sana,ndoa yako lazima uendelee kui-repair halafu huku kwa jamaa pia endelea. Nafsi yako kwasasa imefika Chalinze halafu unataka kwenda Morogoro na Tanga kwa wkt mmoja,ndiyo maana nasema busara itawale pia usiwaache. Unajua mtu akijua una house yako akaridhia mahusiano basi yanakuwa namna hiyo. Ni mtazamo tu msijenge...
     
  12. B

    Bambwene Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matola! Hapo umethibitisha kuwa wewe ni great thinker. Hugo ni story ya saloon kufurahisha wasusi
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,578
    Trophy Points: 280
    Na wewe labda huna cha kufanya, kuna Mwanamke mjanja kama Kongosho apate Mimba bila yeye mwenyewe kupanga? hapa anasherehesha tu.
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kwa hio hapa tupo saluni na sie ni wasusi? teh teh teh. Ngoja Kongosho aje na Kombora zake.
     
  15. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mtoboa siri unajituma ha salam
     
  16. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Acha hizo! Ezekieli 19 mstari wake wa mwisho unaishia 14.

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nitajaribu futa namba zake.
    Japo nawasiliana naye kikazi mara chache.

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kifuani nina moyo, si jabali jamani.

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndege mjanja nimenaswa na tundu bovu.

    Na kiukweli, huyu buzi hamfikii mme wangu kwa status wala pesa, ila sasa ana ujentroman unaoniacha hoi, afu na ile shughuli mie hoi.

    Kweli waume zetu wanatupunja sana, ndo mama mzima naumbuka kwa penzi la kibuzi kichovu tu.

     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama nia ilikuwa ni kunichekesha basi umefanikiwa sana
    OTIS
     
Loading...