Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa Audio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ALF, Apr 24, 2012.

  1. ALF

    ALF Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari wana jamii, naomba msaa wa kuwekewa kwenye mtandao wa jamiiforums Audio/mp3 ya Omar Nundu alipokuwa anajitetea na mjadala wa jana jioni wa bunge. Aweke kama alivyoweka kipande cha Zito kabwe alivyofunguka kuhusu mawaziri wa nishati na madini.
     
Loading...