Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada wa Adoption Agency in TZ..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John10, Sep 18, 2009.

  1. J

    John10 JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa naomba msaada kama mtu yoyote anafahamu licence adoption agency in Dar Es Salaam, TZ. Pls kuna mtoto nataka kumchukua, naomba msaada wenu.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni vyema ukaenda Wizara ya Ustawi wa Jamii, Jinsia, Watoto ... utapata majibu sahihi

    Asante kwa kujali
     
  3. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    John10:

    Nilikuwa kwenye process kama hiyo. Lakini inaonyesha sheria za Tanzania zina ugumu wake kidogo.
     
  4. J

    John10 JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi uliwahi kufanikisha? unaweza kunipa details nianzie wapi. Kama unajua gharama zake naomba unijulishe. Thanks.
     
  5. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu namjua alitumia mwanasheria binafsi ambaye alimsaidia kuanzia kuandaa kesi, kuifile na kuifuatilia hadi mwisho. Kwenye gharama sijui alimcharge kiasi gani. Kama unahitaji namba za huyo mwanasheria ni PM nikutumie contact zake maana kuweka hapa hadharani bila idhini yake naona haijakaa vizuri.

    Ila najua kwa tanzania najua kuna ugumu kwenye kuadopt mtoto wa kike aliye chini ya miaka 18 kama wewe ni mwanamume ambaye huna mke.
     
  6. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Kama hupo USA, detail nyingi zinapatika katika website ya state department. Matatizo yanayokuja ni kuwa Tanzania sio signatory wa Hague Adoption Convention . Hivyo kama unaishi USA inakuwia vigumu kidogo kwa sababu wamarekani wanatumia vigezo vya Tanzania.

    Tanzania inafanya adoption kwa watoto yatima. Na kama sio raia wa Tanzania ni lazima uwe umeishi Tanzania na complications zingine. Hivyo tafuta lawyer anayeweza kukusaidia ku-clear mambo ya Tanzania.

    Takwimu za state department zinaonyesha kuwa chini ya watoto kumi kutoka Tanzania wanakuwa adopted na kuja USA. Hii namba inaonyesha ugumu fulani. Na process inaweza kuchukua mwaka. Hivyo jiandae na eventualities.

    http://adoption.state.gov/adoption.homepage.html
     
  7. J

    John10 JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for info and the link. Nimeangalia sheria za resident za TZ, miezi 12 naona itakuwa ngumu kwangu; kwa sababu sasa hivi nina uraia wa US, halafu muda wote nipo USA. Kisheria bado ninao uraia wa TZ. Kuna tatizo naona, kama nikijiandikisha kama raia wa TZ; USA wanaweza wakaniambia nimeukana uraia wao, complicated issue. Bongo kila kitu ni kigumu. Someone has to change this unnecessary law. Thanks.
     
  8. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    John1:

    Hiyo ndio conclusion niliyofikia kuwa sheria za Tanzania haziangalii wenye matatizo. Na ukweli wa mambo hizo ni sheria mpya. Hizi link zingine ni za organization zinazofanya adoption Tanzania.

    http://www.cradleoflove.com/contact-us/
    http://www.adoptiontanzania.org/index.html

     
  9. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wako watu wengi na mimi nikiwa mmoja wao tuna interest na adoption. Wengi hawajui waende wapi au taratibu zikoje. Nawaomba mjiunge na Social group ya Infertility and Adoption Support ya hapa JF. Hii itasaidi kushare knowledge, kuuliza na kusaida kujibu maswali, na vile vile wale ambao mmepitia hizi process tunawahitaji ili msaidie wengine.
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Contact any lawyer in Tanzania atakusaidia, however maritial status, place of residence I.e you should be a resident of Dar Es Salaam, consent of the biological father/mother of the infant are most important
     
Loading...