Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada: Vitabu vilivyopigwa marufuku Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtoboasiri, May 19, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bandugu,

    Ninakaribia kurudi nyumbani, ila nina vitabu ninavyovitumia binafsi kwa malengo ya elimu. Nakumbuka kusikia kuna vitabu vilishawahi kupigwa marufuku Tanzania (najua vingine kwa uhakika k.m. Satanic Verses, Unfit for Human Consumption, n.k).

    Ni kosa kisheria kuwa nacho - hata kama sikusudii kuuza, kuazimisha au kumuonyesha mwingine?
     
  2. x

    xman Senior Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu mzee be more specific kama sijakuelewa vile
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Dispatch your consignment with UPS, FedEx, DHL, TNT lakini usiwape EMS (wanafungua mizigo ya wateja hawa).
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nina vitabu, lakini nimeambiwa kati ya hivyo vitabu nilivyo navyo vilishapigwa marufuku Tanzania. Nitakuwa na hatia nikija navyo? Ni nakala moja moja tu na ni kwa matumizi yangu binafsi.
     
Loading...