Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada sim yangu nokia 5230

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jom.om, Apr 14, 2012.

  1. J

    Jom.om Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wadau wa jamii,kwa anayefaham utatuzi wa simu yangu,mda si mrefu nilikua na download baadhi ya application kwenye hiyo sim,lakini ghafla ikazima na kila nikiwasha inatokea nokia basi haiwaki tena.mda mwingine ikiwaka siwez kutumia kwa njia yoyote ile,mpaka nitoe betri.simu yenyewe ni nokia 5230.
     
  2. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Inawezekana umedownload virus, kama vipi jaribu kuiscan/kuiflash.
     
  3. G

    Gwamazz Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No way out/alternative nenda kaiflash(scan) ila kwa mara nyngine kuflash huleta matatzo kene simu
     
  4. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ikiwaka jaribu kuformat,*#7370#
     
  5. J

    Jom.om Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hata kama ikiwa siwez kuformat coz,ukitach *#73 basi ina stak.hapo mpaka nitoe betr.ku flash naweza kufanya mwenyewe?au mpaka kwa fundi
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,002
    Likes Received: 2,826
    Trophy Points: 280
    blazaaa touch screen nokia zinaformatiwa kwa style hii

    1) zima simu
    2) bonyeza button ya kupigia simu (ya kijani), button ya kukata simu (nyekundu) na button ya kamera (inakaa kwa ubavu) bonyeza zote kwa wakati mmoja
    3) washa simu huku umebonyeza hizo buttons (vizuri muwe wawili kubonyeza button)
    4) simu itawaka then utaona unaambiwa enter code au select region ujue ur done
    5) mara nyingi code ni 12345 au 1234

    ukifanikiwa leta feedback
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ishu hapo kaka ni kuflash kabisa. Ukifanikiwa kuiwasha,nakili vitu vyako vya muhimu ulivyosave kwenye simu alafu ipeleke kwa fundi umwambie aiflash.
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,658
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Ukifanikiwa pia usipofanikiwa ni vema urudi na majibu yaonekana watalaam wakakushauri njia nyingine kufikia malengo ya kuondoa tatizo.
     
  9. J

    Jom.om Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    thanks all,mliochangia kwa msaada.sure nilikua sijui cha kufanya,chif-mkwawa nashukuru nimefanikiwa kwa kile ulichonielekeza.je?hii simu ni symbian,android au?ntashukuru kwa atakaye nitofautia.
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,002
    Likes Received: 2,826
    Trophy Points: 280
    Symbian s60v5
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli JF ni kiboko ya


    mambo yote!

    Ukikwama kwa mambo yako ukashindwa kuifikisha humu jamvini hakika WADAU wakisikia ni kwamba BAN itakuhusu mpk ujulikane huko ulipo kimakazi!

    JF Pamoja Daima!!
     
  12. J

    Jom.om Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Vp huhusu kuzimazima kwa hii sim.niifanyeje wadau.
     
  13. rickymj

    rickymj Senior Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo no way out u nid 2 flash t.
     
  14. faszar

    faszar Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limeshawahi kunikuta hlo tatzo kwnye cmu kama hyo dawa ni kuflash2 wala ucsumbuke.
     
Loading...