Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada shule ya private science a lavel

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jerry monny, Apr 3, 2011.

  1. j

    jerry monny Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafadhalini wandugu naomba mwenye kujua ilipo shule nzuri ya mchepuo wa sayansi.nina mjomba wangu ndio mwenye uhitaji.ada iwe ya jamaa isiwe ya kifisadi tafadhalini kwani uchumi wenyewe sio mzuri kivile.asanteni kwa msaada wenu.
     
  2. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kidato cha ngapi mzee?

    Ada siku hzi kwa kweli ni tatizo kubwa dar na shule zinazofaulisha saaana bila ya 3.5m mtoto hajasoma vinginevyo ni kwa akina Kayumba. Inaumiza sana.
     
  3. j

    jerry monny Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio hizo za kina kayumba naombeni msaada,sio lazima iwe dar,hata mikoa ingine ataenda tu.amemaliza form four ndio anaingia five.hizo za mtoto wa mkulima mimi siwezi jamani nitafutieni za kina kayumba.
     
Loading...