Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada pgm iii-13

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, May 1, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wana jf naombeni ushauri wenu, kama inavyo onekena hapo juu yaani Gs-S,Geog-D,Phy-E na Math-D. naomba mnishauri ni course gani naweza kuchukua kwa matokeo haya.
    NB:- O-level chemistry sikufanyia mtihani kutokana na sababu flaniflani. NTASHUKURU KWA MAWAZO NA USHAURI WENU.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hebu pitia hii mistari ya eminem kidogo
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu nimeipitia na nimeielewa, nimeomba msaada ili nisi loose hiyo 1 opportunity kama ipo
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ingia kwenye hiyo fani mkuu.toa singo moja ya ukweli.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu hata vina siwez tunga
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sasa mwana Pagumu(PGM), fanya kile roho inapenda.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    if you have one bullet,one shot and one oppurtunity while facing ten lions lying next to fuel tanks!!

    NEVER MISS A CHANCE TO BLOW THOSE TANKS!!


    kuna wengi hawakuwahi kupata nafasi kama yako,wewe uliipata lakini hukuitumia vizuri.anyways usikate tamaa na funzo hili.hii inamaanisha next time ukupata wasaa adimu usifanye mchezo.nakuombea mungu upate!!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wapo watunga vina kama sauti inalipa.au ukishindwa kabisa anza na kutafsiri vina vya kina eminem.
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ?????@#*@**#%????seriously?
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwakunisaidia kuuliza hili swali
     
  11. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sijui wewe unapendelea kuwa nani hapo baadae ila unanafac ya kupata course baadhi katika vyuo ve2 hapa tz.....kama unapenda unaweza soma geology mlimani,IT or Computer science IFM na UDOM unaweza pata course za computer eng,computer science,information system and telecommunication....lakini chagua moyo wako unapopenda.....good luck
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu nimesoma students guide book 2012/2013 UD WANATAKA CHEMISTRY O-level uwe na C lakini UDOM hawajaongelea hilo, so hii inaweza kufanya nikose admission UD???
     
  13. A

    Aswel Senior Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia course za ardhi university wanaweza kukuchukuwa au computer science kama RUCO watakuchukua.
     
  14. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hapo UD cna uhakika labda ujaribu tu bahati yako
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    kuna chuo fulani hv hapo dar nafikiri kinajipigiaga promo sana kwenye media,cha urubani,naona kinaweza kukufaa mzee,kwanza hongera pgm c mchezo,div 3 umejitahidi,kila la kheri
     
  16. J

    JOSEPH JOEL Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HONGERA SANA! PGM kwa div 3 uko juu dont wor abt chemistry o level ww apply any engineering except Tellecom,electrical,chemical processing,mineral processing....... wewe unapendelea faculty gan? post nikushauri.....
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu me napendelea petroleum engineering, mining engineering na geology
     
  18. J

    JOSEPH JOEL Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    petroleum eng iko UDOM apply UTAPATA, Mining eng UDSM ina competation kubwa but am sure UDOM apply UTAPATA na Geology UDSM na UDOM pote apply UTAPATA, Best wishes dogo moct welcme ulimwengu mpya wa ELIMU YA JUU.
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    NASHUKURu SANA MKUU
     
Loading...