Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada: Nyimbo hizi

Discussion in 'Entertainment' started by Mtoboasiri, Apr 14, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bandugu,

    Naomba kwa mwenye nyimbo zifuatazo anisaidie namna ya kuzipata (preferably online maana ukiniambia niende Mtaa wa Kongo ama Buguruni sitaweza maana nipo ughaibuni):

    • Sanza Misato (Shaba Kahamba/Tabu Ley & Les Afrisa International)
    • Maneno ya watu (Wengine Huuita "Watu Wanasema") Chidumule/Mlimani Park Ochestra

    • Usitumie Pesa Kama Fimbo - Chidumule/Mlimani Park

    • Kata ya Maji Ukweni - Ochestra Safari Sound
    • Haruna - King Kiki/Ochestra Safari Sound

    Natanguliza shukurani
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ninayo cd mp3 ya zilipendwa niliipata nilipoenda bongo ila shida ni namna ya kuiingiza mtandaoni, nimejaribu kuattach imeshindikana ngoja asubuhi wataalamu wanipe namna ila kama unaweza nipe maelezo namna ya kuiattach!
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri wataalam - mie nipo technologically challenged.
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2015
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,356
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ulifanikiwa kuzipata nyimbo nyimbo 2 -Kata ya Maji Ukweni - Ochestra Safari Sound na Haruna - King Kiki/Ochestra Safari Sound?

    Kama ulifanikiwa, naomba unipatie.

    genekai
     
Loading...