Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada - nitawekaje picha yangu ionekane ninapo weka post?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Jun 10, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba msaada wa namna ya kuweka picha ili ionekane nikiandika post kama za wadau wengine ambao picha zao zinaonekana.... mimi ninapicha kwenye profile yangu lakini nikiandika post hainekani hii picha nisaidieni tafadhali
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
Loading...