Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada,nini kinasababisha kukabwa na kitu shingoni?

Discussion in 'JF Doctor' started by samilakadunda, Aug 29, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wataalam mwenza wangu amekuwa akikabwa na kitu shingo anasema nikama vile amekabwa na ugali au kiazi nisiku ya pili sasa,naomba kujua kukabwa huko kunasababishwa na nini? Na nini tiba yake? Natumaini nitapata majibu ya wataalam wa tiba.
     
  2. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    msaada jamani!plse!
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,544
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Pole sana mara ya mwisho kabla ya kukabwa na hicho kitu shingoni alikula kitu gani?Mpeleke hospitali iliyokuwa karibu na hapo mnapoishi akafanyiwe uchunguzi zaidi.@samilakadunda
     
  4. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nitatizo la muda mrefu huwaanatokewa mara chache na kwamuda mfupi,kuhusu alichokula hatayeye hana kumbukumbu kwani halihiyo ilianza mudamrefu sana. Nashukuru mti mkavu nitafuata maelekezo.asubuhi njema
     
Loading...