Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada nina wasiwasi kuhusu nafasi za jkt

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zuia Sayayi, Apr 29, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naskia nafasi za jkt zimetoka ila naskia kuna nafasi 350
    Hizo nafasi 350
    ni kwa nchi nzima au mkoa mmoja tu?
    Maana ukisema hivyo una maanisha kila wilaya wasizidi watu 3
    AU
    ulitaka kuandika 3500
    ukasahau ukaandika 350?
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn mbona cjaona hata mmoja
     
  3. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rudi ufafanue nafasi 350 nchini au?
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajipa headache bure nenda kwa wahusika utajua mengi,
    Watu wanaomba kazi nafasi nchi nzima,
     
  5. K

    Katambao Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @zuia me mbna cjaona na wala kuckia umeziona wp?naomba nijuze atamm natafuta.na cwamesema mpaka hpo baadae au vp?
     
  6. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali tete! Kila ki2 kimya kimya. Nafasi wametoa ila ni hatari 2pu. Jkt sasa bila k2 hupati k2.zaaman vijana waligoma kujiunga bt nw nidili na kupata ni dili.
     
  7. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna dada mmoja kaja kwangu jana anaomba nimwandikie barua kwani kaambiwa apeleke fasta kimkoa wana nafasi 5 tu.

    Akasema tayari watano tumeshapatikana ila tumeambiwa tulete barua japo uhakika kwake ni 100%
     
  8. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali ndivyo ilivyo" ila kunasiku kitanuka 2 taka tusitake.maana mtindo huu hauna tija hata kidogo. Ila me nimejitosa katika mchakato huu japo. Najua wameshatarishwa walio wao.
     
  9. A

    Abuuhamida New Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zubeda kwani we unavohisi huyo labda kaskia wapi? Yaezekana kaskia kwa wahusika pia...
     
  10. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau ni lini nafasi za intek ya pil mwaka huu 2013 jkt hua znatangazwa?
     
  11. M

    MITOCHONDRIA Member

    #11
    Apr 3, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    piga moyo konde utapata. Ila kulonda kazi ya geshi ugangamale
     
  12. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wametangaza lini hzo nafasi mbona hatujazisikia wadau?
     
  13. W

    Wonder Senior Member

    #13
    Apr 27, 2013
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hp n kimya kimya mkuu kuna kaka yng mmoja alipeleka barua makao makuu then wakampigia cm kwenda kupiga tiz now yupo kwny mafunzo so ucpoulizia kwao kila mara inakula kwako.
     
  14. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa taarifa ingawa inasikitisha.
     
  15. Ommossani

    Ommossani Member

    #15
    Apr 29, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 42
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Hayo ni mazito watz wenzangu.
     
  16. M

    Maliselo JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 236
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nasikia infor toka kwa washaur wa mgambo hapa ofc za wilayan kwetu nafasi kwa intek ya pili 2013 ztatoka mwezi wa 6 au wa 5 mwshon
     
  17. mkwawa gabriel

    mkwawa gabriel Senior Member

    #17
    May 1, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukweli ndo huo kuwa zinatoka mwezi wa tano au wa sita xo plz punguzeni pressure tusubili mda mwafaka den tutajua kinaendelea nn
    lakini ni mwezi wa sita ndo zinatoka kwa sababu hawa wa mujubu wa sheria wanapiga tizi miezi m3 tu den wanakuja kuchukua wa kupiga tizi miezi 6
     
  18. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #18
    May 1, 2013
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ALipigiwa simu lini? maana walioenda wapo toka march 7
     
Loading...