Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada: Nimesahau kidogo...!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BabaDesi, Jul 25, 2012.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Wadau naomba msaada wenu. Kuna wakati nilikuwa nikitumia Modem ya Voda ambayo nilikuwa nawea kununua Bundle ya internet kupitia kwenye interface yake. Niliaacha kidogo kutokana na eneo nililokuwepo voda kupatikana kwa tabu. Nimeirejea lakini nimesahau ile njia ya kununua bundle kupitia interface yao ingawa najua ya kuuliza salio la bundle ni kuandika BALANCEDATA na Kutuma 15300. Naombeni msaada ile ya kununua bundle.
    Shukurani Zimetangulizwa.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    hamia Airtel (walijiita Zain) huko utaona raha km ni Vodacom watakuja wenyewe
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kama ni lile la sh 10000 unlimited send BOMBA7 to 15300 na huduma nyingine check *149*01 reli.
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... Hapa haswa ndio tatizo langu. Huwezi kutuma hii kupitia ile interface yao ya zamani.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    unatumia modem ya voda ipi huawei au zte maana zinatofautiana
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Asante Mkuu. Natumia zile za Mwanzo mwanzo kabisa za HUawei E220.
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Kama ni huawei zinaingiliana dashboard tafuta modem zifuatazo
    -tafuta modem ya airtel huawei e173 install dashboard yake utafaidika ina sehemu ya kuuga bundle kwa system ya nyota na reli mfano *149*01#
     
Loading...