Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada ndugu

Discussion in 'JF Doctor' started by dubu, Dec 14, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hivi kama una demu wako meno ya dhahabu, namaanisha wale wa kanda ya kaskazini. Inawezekana kuweza safisha yakawa meupe?
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hivi nyie jf mbona hamnipi ushauri? changieni bana nakakusugue hayo meno joo. ova
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    unaweza kusafisha yakawa meupe kamuone Dakatari wa meno akusafishe hayo meno ya demu wako.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    kwa sababu unauliza maswali ya kinanihiii.........
    well....nenda kwa dentist.....utasafishwa na jino moja ni kati ya elfu 25,000 na 30,000.....meno 32x30,000=960,000/=
     
  5. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Ile kitu kwa kawaida ni pure gold jino lote kabsa. Inatokana na athari ya madini mengi ya chlorine kwenye maji aliyokunywa utotoni!
    USHAURI: Kama vp nenda kwa dentist,muombe angoe yote kisha amwekee artificial dental formula!
     
Loading...