Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada namna ya kuchakachua vodafone

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Senetor ulambo, Feb 29, 2012.

  1. S

    Senetor ulambo Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni ili niweze kutumia laini zingine nimechoka na internet ya voda ni wezi watupu natanguliza shukurani za dhati.
     
  2. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    mkuu ingia google search dc-unlocker,idownload ni kama 1mb then fanya installation haya baada ya hapo weka laini tofauti na voda eg.tigo,run software and click search kama sikosei ndan ya sekunde 18 watakwambia yo modem is unlocked. ukishindwa nambie nkupe other alternative
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tumia 3G Join Air,HAPO UNATUMI LINE YOYOTE LAKINI KUMBUKA ku uninstall software ya voda na wakati uki initialize 3G yako ikitokea installation ya voda icanseli fasta.
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Ustumie software yoyote kama tayari ulishawah connect simu na pc yako kwa pc suite kukawa na setting ya dial up connection tumia hio setting kukonekt na line nyengine kwa modem ya voda
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na mimi niulizie hapa hapa: hivi kuna uwezekano wa kuifanya modem iwe kama flash drive kwa ajili ya storage/saving other things kama documents?
     
  6. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hapana unless iwe na card reader then uingize hiyo microMD
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alaaa haya asante
     
  8. S

    Senetor ulambo Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samaani wadau maelezo yangu hayakujitosheleza nilikuwa naamaanisha simu za voda na sio modem
     
Loading...