Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kwa watumiaji wa Adobe photoshop cs3

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kalunguine, Feb 16, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wadau ninaomba msaada, nataka kutumia adobe photoshop cs3 kupunguza size ya digital photo ( passport) kuwa na 132width, 185height na weight ya 4kb. nimefaulu kupunguza width na height nakwama kupunguza weight kuwa 4kb maana automatically napata weight kuwa 24kb nifanyeje
     
  2. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    save as jpg. Wakati wa kusave utapata option ya quality kwenye scale. Higher quality bigger size.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,698
    Likes Received: 1,286
    Trophy Points: 280
    Unai-save kama nini? tumia program ya Coreldraw ndo rahisi zaidi kupunguza ukubwa wa image.
     
  4. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau, msaada wa nyahenge na mimi unanihusu, tunaomba mtusaidie tupige picha za CSEE CANDIDATE 2012, japo tupate pesa ya airtime!
     
  5. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    4 Kb ni size sio weight .

    Fanya hivi fungua image yako. kisha save copy alafu kwenye file menu chagua ku save as web device( Hii ni phostoshop cs4 na 5 nadhani hata kwenye CS3 ipo ) . Huko kwenye save for web device utajua namna ya kucheza nao

    Au soma hapa yahoo answers

    NB
    Kwa nini bado mnatumia cs3 maana hata XP inaspport cs4 vizuri tu . tafute CS4 au CS.5 au CS5.5
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks zing for advice na maelekezo mazuri nimefanikiwa asante sana
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tutor b thanks for responce, naisave kama jpg thanks kwa kunipa wazo la corel draw nalifanyia kazi
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks kichwat
     
  9. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyahenge, samahani umefanikiwa kwa kutumia hii hii cs3 au umetumia cs4/cs5, mi kwangu zoezi bado gumu...
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hallow tisa desemba nimetumia cs3, mara baada ya kuifungua picha yako kwa adobe photoshop kama haijakuwa centred vizuri crop and then go to image size hapo ndo utaset size (height and width) + resolution then click ok. then go to file then to save as web and device, hapo itatokea picha yako na upande wa kulia kuna preset where utaselect type file you want to save ie jpg then compression quality choose medium then save. hapo mambo shwari.
     
  11. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ok, ngoja nijaribu then feedback
     
  12. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    biiiiiiig up: nyahenge, zing, kichwat, nd tutor b... nimefanikiwa 100%, pamoja sana.
     
  13. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imeleta 4kb?????
     
  14. s

    southern Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah, hata ukitaka 1kb inakupa...
     
Loading...