Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada kwa wanaojua hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Davis chelsea, Aug 27, 2011.

  1. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kati ya BACHELOR Of SCIENCE IN MOLECULAR BIOLOGY AND BIOTECHNOLOGY NA BACHELOR OF SCIENCE IN MICROBIOLOGY NI IPI NZURI?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ngoja waje wajuzi
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Zote nzuri. Au unamaanisha uzuri upi?
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inategemea unaishi wapi na unataka kufanya nini na either of the two. Ungekuwa unaishi nchi kama US ningekushauri usome Molecular Biology and Biotech sababu there's a great demand ya watu wa fani hiyo na wanalipa vizuri. Sijajua kwa bongo tuko vipi
     
  5. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br /> yenye uraisi wa kupata kazi kwa hapa bongo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kaka kwa bongo hata usome course yenye demand kubwa kama huna channel utasota tuuuu,cha msingi ni channel tu hata ukisoma certificate ya nursery unaweza ukapata kazi serikalini tena ya fedha nyingi tuuuuu....Tatizo sio kozi je una-channel?
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Umenikumbusha sakata la wahadhiri wa UDOM secretary alikuwa analipwa mshahara mkubwa kuliko lecturer mwenye PhD! Bongo bana....
     
  8. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    . . . Kwanza kabisa its all about you!! Your dream and what you love in your herat ..etc!

    . . . Sasa kwa sababu mambo ya dream ..love n heart etc ... yanapitwa na SWALA LA RIZKI KWANZA ...!

    . . . Kwa vyote vile Bsc n Molecular Bios & BioTech ...ina anfasi ya Kazi ..Bongo au nje ya bongo..

    Infact : Kazi Nyingi za mtu wa Bsc n Microbilogy ... zinaweza kufanywa na mtu aliye na hiyo nyingine...

    ... Sasa changamkia kitabu!!! Migomo/siasa etc weka kando ... ukimaliza uje hapa ..utuulize wapi kazi and all that!!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    kama una interest ya utafiti zaidi, hiyo biotech ni nzuri. kwa sababu ni fani inayochipukia huku kwetu,so competition ni ndogo sana. microbiology kuna watu wana certificate hadi phd. so hata nafasi za kusoma ni kazi. jilipue na hiyo biotech uje usaidie wadau hapa,wamechakachuliwa watoto hadi wamekoma,lol
     
  10. Davis chelsea

    Davis chelsea Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    King`A;

    You r very right!!
     
Loading...