Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kwa wabunge swali langu hili bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Apr 10, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naomba sana msaada kutoka kwa wabunge kutuulizia bungeni swali lifuatalo kuhusu mtumishi wa serikali au waziri kuacha ofisi ya wananchi na kwenda kufanya kampeni kwa mwezi mzima je huwa anachukua likizo isiyo na malipo au serikali uendelea kumlipa pamoja nakwamba hayupo ofisini kutekeleza majukumu yake? Je kufanya kampeni ni moja ya excuse ambazo zinaruhusiwa kisheria kwa mfanyakazi wa serikali kuchukua likizo na je vipi kama ikitokea mfululizo wa chaguzi ndogo ndio kusema mhusika anaweza asitokee ofisini kwa mwaka mzima ili hali umma unamuitaji ? kwa kuwa kiongozi wa umma anavyofanya hivyo ushiriki ktk kuwagawa watu kwa misingi ya vyama wakati yeye ni mtumishi wa umma wote, je utumishi wake kwa umma hauwezi kuingia doa kwa kuwa ameshaonyesha bias kwa segment mojawapo ya umma? je serikali haioni haja ya mtumishi wa umma kujiuzuru utumishi wake ili haweze kushiriki kwy kampeni za siasa kikamilifu na kuwapa nafasi wanaotaka kutumikia umma kwa asilimia mia moja kufanya hivyo badala ya kumlipa mtu ambaye anashiriki ktk kuugawa umma huku akiwa amekalia ofisi ya umma ?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Muulize Mwigulu atusaidie
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mawaziri hawana kazi ofisini. hiki ni cheo cha kupiga bla bla tu, wenye kazi ni makatibu wakuu na ndio accounting officers.
     
  4. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kinachokera zaidi' ni wao kutoa maneno ya kipuuzi kama haya' "mkipa wa upinzani,mim kama waziri sitoshirikiana naye kuzileta hizo Machinga complex"
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    majibu ya swali yatakuwa mepesi na yasiyo na mashiko, mwisho muuliza swali atazomewa na lile kundi kubwa la mrengo wa ndiyoooo!
     
  6. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    In shot hawana kazi ndio maana wawepo ofcn wacwepo hana tofauti
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    ni ubinafsi wa mawaziri wa CCM na kujiona chama chao ndio chenye nchi na watu
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Dr slaa alishawahi kusema kazi ya Naibu waziri ni kujibu maswali bungeni tu.
     
Loading...