Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada kwa hili....Please Help!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ndetichia, Oct 21, 2012.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [h=5]Habari zenu wandugu wa tknolojia...
    Naombeni msaada nimelipia domain name kwa godaddy kwa kupitia google apps tatizo ni kwamba hiyo domain name naambiwa ni naked na hitaji kuvisha nguo na pili kuilink na blog yangu ni hayo tu..:help::help::help:

    Thanks in advance.[/h]
    nakala kwa e2themiza, shalobaro, NingaR, Kang, Sajy and all tech addicters..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...