Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kwa anaejua hili tatizo kwa mwanamke

Discussion in 'JF Doctor' started by Vera, May 30, 2012.

  1. V

    Vera Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasumbuliwa sana na 2mbo la hedhi lkn kwa mwezi huu limeptliza af naskia maumvu ya 2mbo km niko kwenye siku zenyewe lkn hakuna hata ki2.Tatizo litakuwa n nin?au nfanyeje hta niwe ktk hali nzuri haya maumivu yananipa shida
     
  2. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole mwaya
     
  3. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pole Vera, maumivu makali kabla na wakati wa hedhi ni hali ya kawaida, wengine uambatana na maumivu makali ya kichwa. Hii hali itapungua kwa kiasi kikubwa zaidi ya asilimia 95 pindi utakapopata ujauzito na kujifungua.
    Ila kwa muda huu kuna dawa inayosaidia kutuliza haya maumivu inaitwa "No Spasm" inapatikana katika mapharmace. Jaribu kuitumia.
     
  4. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,039
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kunywa maji ya uvuguvugu kila unapokula chakula kuanzia siku ya kwanza unapoanza kusikia maumivu.
     
  5. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana my Dear, kunywa maji ya moto asubuhi na usiku before sleeping even after sex that day and then kandakanda tumbo la chini, yaani chini ya kitovu kwa taulo or kitambaa ulichokiloweka kwenye maji ya moto or unaweza kujikanda kwa kutumia nafikiri inaitwa hot water bottle, iko phamarcy, wajawazito wanatumia kujikanda mgongo kwa kuiegemea, ni ya plastic laini, kama design fulani ya rubber, make sure ukishaijaza maji ya moto uifunge vizuri
     
  6. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fanya hivyo unaposikia maumivu hayo chini ya kitovu
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Unaweza kutumia Mifenamic acid ambayo ni prostaglandin blocker, inasaidia sana
     
  8. REX

    REX JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana! Unaweza kuwa na tatizo
    ukiona una a very prolonged and heavy menstrual periods accompanied with severe low back pain and you are in the 3rd decade we normally think of
    1.FIBROID
    2.ENDOMETRIOSIS.it can also be primary/secondary dysmenorrhea.
    these are clinical entities that usually presents with the mentioned disturbances. Giving birth helps bt does not cure the primary problem and this is so particularly to those with endometriosis/endometritis due to absent of trigers/hormones during pregnancy n' soon after delivery so dont rush to have kids for the aim of ameliorating the condition as you will get a temporal relief rather than a permanent cure.seek expert opinion and see how you can deal with it.
     
Loading...