Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kushare vodacom modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hakikwanza, Jul 5, 2012.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jamani wa ndugu mwenye maujuzi jinsi ya kushare modem ya vodacom ili computer 2 zipate internet. Asanteni
     
  2. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hopefully unatumia laptop. Wel hakikisha hizo 2computers zina wireless network adapter. Then nenda ktk laptop ambayo umeconect modem nenda kwenye network connections>create new network then chagua create adhoc cönection. Then utatengeneza jina na password ya characters kama 7 ivi after that turn on network sharing. Voilaa,yo gud 2 go
     
  3. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna switch inaitwa zyxel switch. kazi yake unaichomeka modem ya usb (tigo , airtel etc) na computer yoyote ile. ambayo ndio unaifanyia comfiguration. utaweza kutumia wired na wireless computer hata kumi. inauzwa kama elfu 80 hhivi. kama unaitaka ni PM
     
  4. alpha1

    alpha1 Senior Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hizo computer zako ni desktop au laptop na zina interface zipi za communication? zinatumia operating system zipi?

    alpha1
     
  5. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Speed zenyewe mwendo wa kobe ss wataka kushare ili iweje?
     
  6. leh

    leh JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kama una ethernet cable ziunganishe computer zote mbili then kwenye properties za connection yako (pale taskbar notifications icon ya network) chagua sharing alafu tick "allow other users to connect through the computers connection" . kwisha
     
Loading...