Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kujua jengo hili ni la nani Masaki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rugumye, Aug 23, 2012.

  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masaki kuna jengo moja kubwa linajengwa ghorofa 7, kibao cha client mwanzo kiliandikwa JK, wiki mbili sasa kimebadirishwa kinasomeka MRISHO. Ni Mrisho Mpoto au? tunaomba msaada kutoka kwa wahandisi je ni sawa kuandika vifupisho vya majina?
     
  2. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Nasubiri kwa hamu majibu ya hili swali?
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Waulize wajenzi cause hawawezi jenga bila kumjua mwenyewe.
     
  4. aye

    aye JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,777
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    masaki kubwa mkuu tujuze wapi lipo
     
  5. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    lipige picha tulione au jieleze zaidi tukuangalizie
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Tuwekee jina la Architect au project manager wa hilo jengo, inaweza kusaidia kupata details za huyo "client" kwa urahisi!
     
  7. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    mna majungu humu ukisha mjua mwenyewe itakusaidia nini??
     
  8. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwenye red hapo, jibu ni: Kujua kama ni pesa zetu zilizoibwa!
     
  9. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, ukishajua kuwa ni pesa zenu zilizoibwa, what next?
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red: Ndipo tutajua hatua za kuchukua, ina maana wewe hujui ukimkamata mtu aliyeiba kuku wako unamchukulia hatua gani?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Mkuu bado tu mapak hapo haujamjua?? Kwa kukusaidia mmiliki ni J.K MRISHO.
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    umesema mwanzo jina lilikuwa JK lakini sasa jina limebadilishwa na linasomeka: Mrisho. Mbona mtu ni yule yule?
     
  13. F

    Fatherbullet Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    find something better to write!! wewe ndio ulipita masaki, wewe ndio uliona jengo, wewe mwenyewe uka monitor na kuona jinsi vibao vya construction details jinsi vinavyobadilika sasa unataka tukujuze nini? go to the construction company n ask alafu tuletee jibu. how jk`s or mrisho`s do u know¿¿¿ juma kassim mrisho....go to hell¡¡¡¡
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pia kupunguza longolongo angekuwa alilipiga picha ndo akabandika hapa watu wakadadavua with all infos there kama achitecture,engineers nk
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah!! naamini jibu unalo ila unataka uhakika wa kile unachokifahamu, sasa Buluuu na nyekundu hapo ukiunganisha sii ni details tosha umeshajua ni jengo la nani? labda subiri baada ya wiki 2 tena watabadilisha waweke majina kamili
     
  16. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ukitaka kupata msaada wa haraka wa kujuzwa mambo, nenda kalipige picha jengo husika na hicho kibao chenye jina na yale maandishi mengine then lete hapa haraka, dukuduku lako litapata jibu mara moja. Hela zetu nyingi zipo mtaan ni lazima tupambane kuzidhibiti na kuzilinda, msikatishwe na tamaa na wanaosema mna majungu, et ukishajua utafanya nin!? Mliwachagua hao watu wawatumikie sio wawaibie, mshahara/Biashara gan Ikulu, Jengo gorofa saba..!!? RUGUMYE achana na wanaokupinga, nenda kalete picha..!
     
Loading...