Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada:kuhusu ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by salito, Jul 20, 2012.

  1. salito

    salito JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habarini wana jf..mimi kuna swala linanitatiza hasa kwa watu wenye imani za dini zenu naomba mnifafanulie hili..Hivi kumuoa mwanamke ambae umeshaishi nae kinyumba linaruhusiwa katika imani yako?au ambae umeshazaa nae?kama jibu ni ndio kwa nini?na kama hapana kwa nini pia?naomba unifafanulie mtazamo wako juu ya hili..ukinipa na mistari ya kitabu unachokiamini utakuwa umenisaidia sana.

    Angalizo:

    Hii ni kwa wale watu wenye kujielewa,matusi,kejeli,dharau kwa imani isiyo yako hayahitajiki.kama huwezi hili tafadhali pita tu.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    mkuu,me cna jibu la swali lako bali ni ushauri kwamba hii mada hamishia MMU. . .
     
  3. Collins

    Collins Senior Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umeshazaa naye na mnaishi pamoja mi nadhani hiyo ni uhalalisho wa ndoa
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nikiwa fully uhakika nathubutu nikwambie hakuna dini yeyote inayozuia kumuoa mwanamke ex
    ama alikua hawara yako or related matter, iwe alizaa au hakuzaa.
    Unapohitaji kumhalalisha there is no objection , is quite applicable .
     
  5. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante baba watoto
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimetambua na kufarajishwa na uwepo wako hapa, ahsante!
    "Mamie wana"
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yeah sweety im here for uu
     
  8. salito

    salito JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MMU ni nini mama??
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ubahalalisha kiaje?cjakuelewa vizuri.
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anhaa kwa hiyo kumbe mkuu mnapokatazwa kuzini huwa ni kwa ajili ya nini??maana nilikuwa nahisi mbakatazwa kuzini ili muoane.
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naomba mawazo yako bibie katika mada please..
     
  12. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa niaba ya shostito wangu mmu ni jukwaa lipo humu jf kirefu chake ni mapenzi, mahusiano, na urafiki
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sawa asante kwa kunifahamisha.
     
  14. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nadhan wachangiaji waliopita wapo sahih ni kwamba na ndo sikuhiz imekuwa si jambo lakushangaa watu weng wanaoana bt b4 kuhalalisha wanakuwa washakaa pamoja kama mke na mume
    So hapana tatizo kwa iman yangu mimi
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh.....
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaweza kufunga nae ndo ila wanasema unabariki ndoa kwa kuwa umezaa na kuishi nae kabla ya ndoa
     
  17. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaguna nin?
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We niache mie nina mambo yangu
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Heheh.........
    Fuata ushauri wa charminglady na uhamishe hii mada kama kweli upo serious!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo gan binti wee stress tuu hapo zakusumbua sa kichokugunisha nini katika changio langu eehee au wamtaka hadi jg sema tuu nikuitie umsikie atakachosema kwako. Basi lala upumzike my ex wii
     
Loading...