Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada kuhusu Mpaka wa Tanzania na Rwanda

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Adili, Jan 6, 2011.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,

    Nitashukuru kujua mpaka kati ya Tanzania na Rwanda unapitia wapi hasa. Zamani maziwa magharibi mwa Karagwe tulikuwa tukiyagawana lakini sasa naona yote yamekimbilia Rwanda. Haya marekebisho yalitokea lini?

    Hasanteni
     
Loading...