Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kuhusu mitambo ya DOWANS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jak512, May 21, 2011.

  1. J

    Jak512 Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nafikiri tumesikia ya kuwa mitambo ya Dowans imeuzwa kwa kampuni ya kimarekani,sasa swali ninalojiuliza mimi ni kwamba kama Raisi wetu alikana hadharani ya kuwa hawajui wamiliki wa dowans,inakuwaje dowans inauzwa wakati muuzaji hajulikani?

    Mwanajamii
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa nahisi unga wa ndele unajionyesha dhahiri jinsi unavyofanya kazi.
     
  3. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hawa ni Dowans2 waliovaa suti ya Marekani badala ya suti ya Waarabu. Kinachoshangaza ni kwamba hata huko Marekani makampuni yanaponunuana huwa sio siri kuanzia nani anamuuzia nani na kwa bei gani. Serikali yao wakati mwingine huingilia kati mchakato pale panapotokea kuchezwa faulo. Sasa leo hii Symbion bin Dowans wanatwambia eti hiyo ni siri kati ya mnunuzi na muuziwa!!!! Tusubiri tuone wabongo tunavyoingizwa mkenge na wajanja wa beltway. Vimbwanga vya Wall Strret vs Main Street vinahamishiwa bongoland!!!:dance:
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,816
    Trophy Points: 280
    Maswali mengi ya ajabu kweli. Hivi, kuuzwa mitambo mpaka raisi ajuwe mwenyewe ni nani? Hivi wewe uko sawa kweli? Au ndio mashallah?
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mvua zinanyesha lakini mabwawa hayajai, nikajiuliza kwa nini? mara mgawo wa nguvu ukatangazwa, nikajua sasa kuna Dowans mpya inatafutiwa dili, na kweli hiyo imeshaingia na lazima Tanesco wataingia nao mkataba, subirini muone.

    Nchi hii haina mwenyewe jamani, wazungu njooni mchume mtuachie umasikini wetu.
     
  7. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    just use your common sense! Dowans ni issue ambayo ime hit kwenye news kwa sana, mpaka bungeni na mawaziri wamewajibika kwa ajili ya issue hiyo, so it's a hot issue ambayo at least mr. president must be aware kuhusu hatima yake! ukumbuke serikali ilishindwa kununua mitambo hiyo kwa sababu ya politics zilizoingilia kati pamoja na kwamba ilisemekana kuna sheria ingeweza kutumika kutaifisha mitambo hiyo na mchezo ukabadilika ikabidi Dowans ilipwe fidia! kwa mizengwe hiyo huoni kwamba kuna haja ya rais kuwa aware of what is going on? if at all he is not aware!
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja 100% rais wetu nahisi ni fisadi au mvivu kufikiria
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja 100% rais wetu nahisi ni fisadi au mvivu kufikiria
     
  10. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna harufu kubwa ya udanganyifu kutudanganya watanzania lazima bei ijulikane na wauzaji wajulikane. Natamani Tanesco wakatae huo muofa wao. Jk ingilia kati mkubwa
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Halafu hao hao Symbion walionunua mitambo ya Dowans wanageuka na kuanza kuiuzia TANESCO umememe. Patamu hapo. Rostum hajapoteza senti zake.
     
  12. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Itakuwa ni ujinga kama Tanesco / seikali wataingia mkataba wowote na kampuni mpya kuuza umeme toka mitambo ambayo kwa sheria ya nchi hii ni mitambo chakavu - ndiyo maana hatukuinunua.
    Another scandal looming.
     
  13. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama kweli hawa Symbion watakuwa siyo MATAPELI kama Dowans na Richmonduli itakuwa ni neema kwa Tanzania.Lakini kwa Tanzania any thing can happen. Isije ni jamaa walewale kina Gire wamerudi kwa mlango wa Symbion!

    Nimejaribu kutafuta websiite yao na ku-browse kuona ni nani na wanafanya nini kwenye sekta ya Umeme. Bofya hapo chini ujionee mwenyewe na upime je are they the right people to solve our power crisis in this country?

    Kwa sehemu nina imani kidogo. Hii ni kwasababu huwa nawaaminia Wamarekani mara nyingi hawana longo longo kama mataifa mengine.
    Tusubiri tuone!

    Symbion Power
     
Loading...