Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kuhusu malipo ya kupelekwa kituo cha kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by PAFKI, May 8, 2012.

  1. P

    PAFKI Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nimeajiriwa Arusha toka Dar,katika taratibu natakiwa nilipwe fedha ili nilete familia yangu ktk kituo changu cha kazi. menejimenti inasema nitafute bei ya kusafirisha mizigo yangu tani 1.5 nipeleke wanilipe. kinachonitatiza ni kwamba bei sijui, hii ni private sector ila wanasema wanalipa sawa na skimu za serikali.
    NAOMBA MTU MWENYE KUFAHAMU NAPASWA NILIPWE SH NGAPI ANIJUZE NILIPWE HAKI YANGU
    1.Mume na mke
    2.Watoto watatu
    3.mizigo tani 1.5
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nnavyojua unafanya hivi:
    umbali(KM)*tani 3*1000.

    kutoka Dar -arusha kuna kama km700 kama sijakosea, kwa hiyo inakuwa:-
    700km*3*1000=TSHS 2,100,000
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ya ndivyo inavyotakiwa, nauli ni ileile ya basi au ndege kawaida na inalipwa kwa mme, mke na watoto wanne alafu na pesa ya kujikimu njiani inaweza kuwa ni 65,000 kwa siku au nusu yake
    (* = kuzidisha)
     
Loading...