Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada kuhusu loans kwa ongoing students

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Graucho, Sep 21, 2012.

  1. G

    Graucho Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau! Naomba msaada kwa ongoing student ambaye anamkopo kwa miaka miwili iliyopita ila mwaka huu hajafanya application tena baada website ya Heslb kublock; ili kuendelea kupata; 1)hivi ni lazima sana kuapply au kama jina lipo hamna shida tena kule bodi?
    2) kama ni lazima ukienda sa hizi itawezeka?
    3)au haina tatizo lolote.?
    Jamani naombeni msaada na ufafanuzi kidogo kuhusu ili kwani nami ni miongoni mwa hao ambao hatukufanya hicho kitu.Nashukuru sana!
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Continuing student: Ni lazima kwa sababu wanataka kujua kama unahitaji kuendelea kukopeshwa sababu unaweza kuendelea kukopeshwa kumbe huhitaji tena, kwa hiyo lazima u-confirm na deadline ilisogezwa mpaka 20-07-2012, kwa sasa 'Online Application System' (OLAS) imeshafungwa hivyo ku-confirm itakuwa ngumu na walishasema 'continuing students' hawahitajiki ku-submit anything to the board zaidi ya ku-confirm kwa njia ya mtandao. Ushauri wangu: Jitahidi kuwa up-to-date na taarifa.
     
  3. G

    Graucho Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nitaenda bodi yawezekana kwa sasa?
     
  4. G

    Graucho Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nitaenda bodi kwa sasa itawezekana?
     
  5. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We nenda tu ukasikie watakuambiaje, lakini walitangaza mapema kuwa kila kitu kuhusu mkopo kwa wanaoendelea kusoma kitapitia kwenye mtandao. Napata shida sana kuona unaamka leo, hivi kuna muda hukuwepo chuoni au vp? Kama ulikuwepo, hukusikia kuwa kuna haja ya wanaoendelea ku-confirm kama wataendelea kuhitaji mkopo na zoezi lina deadline?
     
Loading...