Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada khari tete wadau.

Discussion in 'JF Doctor' started by kazi2000, Jul 27, 2012.

  1. k

    kazi2000 Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani bila shaka mmeamka salama,na wale ambao wameamka wanasumbuliwa na magonjwa mbali mbali nawaombea kwa mungu awaponye haraka.ndugu zangu naombeni msaada wa dawa ya kuacha pombe maana nahis kaka yangu soon atakuwa kichaa,au atafukuzwa kazi au kupoteza maisha.
     
  2. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu pole sana kwa hiyo khali. Angalia sana spelling za maneno watu watashindwa kuchangia kwa sababu hiyo (khari-hali). Naamini kwa wale wenye utaalam wa aina tofauti tofauti watasema japo najua hili suala linahitaji sana hekima ya mtu binafsi hata kama ana aleji. Ushauri wako kwake ni mzuri sana.
     
Loading...