Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada Jinsi ya kuondoa fatal error kwenye installation ya OS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by innocent_teulas, Dec 1, 2009.

  1. i

    innocent_teulas New Member

    #1
    Dec 1, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau habari za kazi,naomba msaada wenu nimekwama kumalizia installation ya operating system ya windows XP service pack 2 ni laptop ya Hp compaq nx9010 baada ya kucopy files inaleta message ya Fatal Error naomba ushauri wenu nifanyeje ili kuondoa hiyo message na niendelee na instalation.
    Nitashukru sana kwa ushauri wenu.Mdau wa teknolojia kutoka Iringa
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hebu iandike hiyo Fatal Error message yote kama ilivyo.

    Inawezekana Installation CD ina matatizo. Au pengine ni CDROM Drive ndiyo yenye shida.

    Kwenye hiyo laptop kulikuwa na Operating System gani kabla hujaanza kufanya installation?
    Ilikuwa na tatizo lolote?
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    Kaka tupatie hiyo error. Halafu mimi nadhani hiyo CDROM iko poa, cheki hiyo cd kwanza. try changing it...best of luck
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Angalia hio kamanda.....
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Source??????
     
  6. m

    mrlonely98 Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je ulipokua una install windows yako ilikuambia kamakuna file ina miss au coroupted na je uliis skip kama ndio nakushauri utafute cd nignine u install kama no fanya reistall tena
     
Loading...