Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada jinsi ya kumtongoza rafiki wa dada angu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Feb 20, 2011.

  1. smati

    smati JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada.

    Imetokea nimempenda rafiki wa dada angu, lakini kila nikijaribu kulianziasha naona ngoma haiendi.

    Naomba nipeni mistari ya kuanzia.:
     
  2. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtumie sista wako atakusaidia sana.
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe humpendi ndo mana,unajua ungekua wa mana kama ungeleta hapa angalau ulipofikia,sasa wewe hali ya kua kaka na dada hata hujaivunja wataka ushauriwe,unafikiri utashauriwa kipi?mana hata juhudi za kumpata hujazionyesha.bt let us see wadau wanasemaje.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,352
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    Mwambie hivi....
    Arooo dada, moyo wangu umekudondokea.
    Naomba tuchanganye mate na tubambanishe makojoleo.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,239
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mi nikikwambia hayo utanikubali ? :wink2:
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,862
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Uwiiii.... Mbavu zangu Husninyo! Nimeipenda hiyo, nahisi next time nitaitumia kwako!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,352
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    ha ha ha!
    We mi nakupa maujanja halafu uyatumie kwangu.
    Sitaki bwana.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,352
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    wewe nitakufundishe nyingine maana hiyo itakuwa skrepa.
     
  9. smati

    smati JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tatizo si kutongoza tuu, kuna urafiki kati ya dadaangu na yeye. Nikisha mpata linaweza kuwa bifu kati yangu na my sister kwani ni rafiki yake kipenzi, ni kama nimemnyanganya, kwa kutumia nafasi ya kumwona mwona nyumbani.
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sasa wewe kwa nini unataka kumtongoza??
    Ni nini malengo yako??
    Au ni tamaa tu??

    Kama nitamaa zinakutuma ufanye hivo, Ushindwe na ulegee!!! Sio kila unachokiona unakitaka, kwa hiyo dada zako wasije na rafiki zako kwa sababu ya mitamaa yako?? Wewe kaka mubayaaaAaaaaaaAaaaaaaAaaaa!!!!!
     
  11. smati

    smati JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    Ninapo sema kutongoza sina maana ya tamaa mbaya. Binti mwenyewe ananizimia, na lengo si kura uroda halafu ni mwache lengo ni kutaka uhusiano wa kweli. lakini hata kama binti anaonyesha njia, siwezi baki domo zege, atanikimbia.

    Ofcourse tumefikia hatua nzuri, nilicho kipenda ni msiri sana , hata dadangu hajui.

    kwa hiyo sio tamaa, na sio rafiki wote wa dada angu nawamind , no huyo tu ndoo maembe yamemdondokea bila kutikiswa.
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nakubali sio tamaa mbaya!!
    Ni kwa malengo gani unamtongozea??
     
  13. smati

    smati JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda neno kutongoza ndio limekaa ovyo, lengo ni kutaka kukuza urafiki ili baadaye tuje kuwa wachumba, na baadaye tena tuje kuoana, na baadaye tuwe tunatongozana kila sa na kila siku etc, . upo hapo LD.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,250
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 113

    Hahahahahahaha we mtundu kweli LOL! Kwa lugha kama hii hampati ng'o huyo mdada.... anaweza pia akakata mguu wa kwenda kwa rafiki yake

     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hapo nipo!! Sasa umejuaje kama mtaweza kufikia huko kwenye uchumba, kuona nk nk nk tena??
     
  16. smati

    smati JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili za mvua ni mawingu, huwa napiga naye story za maisha lakini kinacho nipa matumaini ni mitego yake, ya hapa na pale. Japo hutuja wah sungumzia mabo yoyote ya uhusiano. Ninafikilia kuwa nikimpigisha sana story na kuwa naye karibu siku tutakuwa wachumba hata bila kuambizana. Halafu anapenda nimpigie simu kuanzia saa tano usiku, japo si kigezo lakini mmmmm??. Halafu mara ananiuliza nitaoa lini?? etc, we LD nipe technique nzuri nimnase mapema..
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Nieleweshe hapo kwenye mitego!! Anakutega ili mfike kwenye ndoa? Au anakutega kuonesha tamaa yake kwako halafu baada ya muda mtatimiza tamaa yenu halafu habari inakwisha? Nisamehe kwa kuwa kama kamanda KOVA kwa maswali yangu?
     
  18. smati

    smati JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitego ya kawaida tuu, kujui my position, etc.Ila dada mwenyewe ni very smati, I love her. Na mimi pia si unanioa nilivyo smati (lol). Mwanamke akikupenda usidharau!!!!.

    Unajua mimi ni mjasilia mali, juzi nikamwambia nataka tuanzishe kampuni, na viongozi ni mimi na yeye, alicheka hadi ati majirani wakahtuka huyu anacheka nini??,naona Aligundua kuwa naingiza maada kijasilia mali.
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kweli naweza kukuona kwa mbaliiii kama we ni smart!! Mi nakutakia kila heri, Mungu akutangulie akuepushie tamaa mbaya na hila za adui!! Atimize nia yako njema kwa huyo dada. Usisahau kunialika kwenye harusi yenu. God loves you!!
     
  20. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,320
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    ukimpata utupe taarifa na njia uliyotumia utuambie!
     
Loading...
Similar Threads - Naomba msaada jinsi Forum Date
Naomba msaada wa mchanganuo wa sherehe Mahusiano, mapenzi, urafiki Jan 16, 2016
Naomba Msaada: Sheria za Visa zinasemaje mtu kutoka nje ya nchi? Mahusiano, mapenzi, urafiki Dec 13, 2015
Naomba msaada wenu wa mawazo, natamani kudanganya Mahusiano, mapenzi, urafiki Oct 14, 2015
Naomba tupeane msaada wa mawazo wadau Mahusiano, mapenzi, urafiki May 26, 2015
Mume wangu ni mlevi nashidwa kuvumilia, naomba msaada nifanye je? Mahusiano, mapenzi, urafiki May 12, 2015

Share This Page