Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada jamani!!

Discussion in 'JF Doctor' started by lutamyo, Aug 13, 2011.

  1. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu wana JF leo nililazimika kuja ara moja Dar kuja kumuona Mlezi wangu ambaye ni mjomba yangu anaumwa sana jamani kule alipopata vipimo aliambiwa anatatizo la Inni sasa huku kila siku ni vipimo tu mgonjwa anazidi kuumia sasa mimi nahitajiujua kama hapa Tanzania tuna maspecialist katika hili. Kama hawapo huko nairob na India gharama zake ni kama kiasi gani??
     
Loading...