Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada haraka jameni

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtego wa Noti, Dec 25, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mke wangu ana mimba ya miezi 3 sasa juzijuzi usiku wa manane aliamka usiu akaona majmaji yanatiririka sehemu zake za siri. Nikahofu kuwa labda ujauziti umeharibika, nikampeleka hospitali akapimwa na akaona hakuna tatizo ila akaambiwa apunguze kazi. sasa leo tena imemtokea na bado mm nimechanganyikiwa sijui la kufanya maana nilipompeleka hospitali hakupewa dawa yoyote zaidi ya kuambiwa apunguze kazi. Kwa ufupi mke wangu kwa sasa hafany kazi yoyoe zaidi ya kazi za nyumbani. what can I do to make sure that the pregnancy prolongs?
    Please help me in this matter!!!
     
  2. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kumbe una mke ilikuwaje ukaishia morogoro na dada aliyekeketwa...ama!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hali hii kwa kweli inaninyima raha kabisa...pls help
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana,jaribu kumpeleka hospitali tofauti wamcheki tena...
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    achana na hiyo, ilikuwa ni kabla ya kuowa...kwa sasa nimetulia kama maji mtungini...
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante sana kwa ushauri. ila nilipomleleka alifanyiwa ultrasound tu..hakupewa hata dawa...
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    baada ya kuangalia hapa na pale nimeona ya kuwa discharge ni kitu cha kawaida ila maji sio kawaida... nakushauri umwone gynecologist issue inayoinvolve mke wako na mtoto ni very serious comment tu za hapa hazitoshi physical checkup ni bora. lakini as far as i have seen discharge ni kitu cha kawaida.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kama ni discharge na ni kitu cha kawaida basi hakina dawa... lakini mpeleke akachekiwe upate second opinion
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu..hii inaniumiza kichwa mnomaana imejirudia na kwa kweli inanipa headache...I have to see gynaecologist..
     
  10. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Apunguze sana hizo unazosema kazi za nyumbani, ni muhimu kama inawezekana asifanye kazi kabisa kwani mimba ni changa, pia ni vizuri kupata ushauri wa wataalamu.
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mtego wa noti pole sana. For yo info kazi za nyumbani i nyingi sana na zinamchosha mama mjamzito. Jaribu kumpunguzia kazi asiiname sana wala kusimama muda mrefu. Ata akienda hosp hatapewa dawa maana c ugonjwa. Hope this will help.
     
  12. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante sana mkuuu
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks a lot tatiana...
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    inawezekana kabisa unalosema. siku ilipotokea, she had a busy day, same as today...she has been busy all the day, si unajua tena x-mass. let me try to check gynas
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naona kama kuna post uliweka halaf umeiondoa...ilikuwa inasema kuhusu kuwa hiyo discharge ni cleaning of the vagina.. hii inawezekana kwa mjamzito?maana wale walikuwa ni kama ndio wameanza kupata hedhi.
     
  16. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    yo welcome, i know how it feels.
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwani hili tatzo laweza kuendelea mpaka kitakapofika kipindi cha kujifungua?
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    Rudi tena hospitali haraka sana, ikiwezekana hospitali tofauti na ile ya kwanza. Kama bado ushauri ni wa kupumzika basi apumzike kweli na kuacha kabisa kazi nzito na ambazo inambidi asimame kwa muda mrefu sana na pia ainame kwa muda mrefu. Kama unaweza kupata mtu wa kuwasaidia kazi za nyumbani basi itakuwa ni vizuri zaidi ili kuhakikisha ujauzito wenu unafikisha muda unaostahili. Kila la heri.

    MERRY XMAS
     
  19. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks mkuu...i am going to follow your advice. thanks a lot
     
  20. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pole,just pray
     
Loading...