Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba morar nikanunue ttcl modem!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Dec 7, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu kwa maelezo niliyonayo ttcl modem inacharge kwa masaa with unlimited capacity naomba kujuzwa uhalisia wake kwa wazoefu nikanunue hii modem!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    what is the meaning of 'morar'?
    karibu :A S-coffee:
     
  3. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu morar namaanisha hamasa au naweza sema naomba kujuzwa uhalisia na uzuri wa hizi ttcl modem ili kama ni poa niongeze spid ya kwenda kununua na kama sio niahilishe!
     
  4. T

    Tectoner Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nunua kamautaweza kununua bandle zake out of that gharama zake ni noma. Me ninayo cz nimeipaki.
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu vp kuhusu maswala ya speed coz nimeambiwa kuna system ya kulipia buku kwa saa bila kikwazo cha matumizi naona iko poa!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Kwa speed ni kweli inakua nzuri na kuna unlimited downloading. Kama unafanya downloading, ni bora uwe na modem 2, ya airtel kwa ajili ya blogging, news etc; halafu ya ttcl kwa ajili ya kudownload ama uploading kubwa. Ila hiyo charging system kama ya int cafe ndo inakera.
    Note: uliposema moror ulimaanisha 'morali'
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni choice yako tu. unaweza ukajiunga na 'banjuka' inayochaji elfu kwa saa au ukachagua bundles za wiki na mwezi.
    speed ni nzuri na haikatiki-katiki ovyo, ila coverage yake ni limited kwa mijini.
    still ni bora mara mia kuliko zantel maana kuna baadhi ya vijiji ambako utapata network.
    Airtel ni the best kwa gharama ila iko slow.
    Voda haiaminiki sana ingawa kuna wakati huwa nzuri.
    Tigo inafanya vizuri jijini Dar-es-salaam.
    tuombe tupate mwekezaji mwingine bora wa broadband
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna Modem hapo wana covarage mbovu hapa dar! Utapoteza pesa yako tu.
     
Loading...