Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnisaidie!

Discussion in 'JF Doctor' started by Terimu, Nov 24, 2011.

  1. T

    Terimu Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kawaida kwa mwanamke kuwa na mzunguko wa hedhi unaobadilika?? kuna wakati siku 26 na miezi mingine 28! na kama ni hivyo je siku zake za kupata mimba ni zipi?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,893
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    badilisha heading yako ndo maana cameron anatuambia tuwe mashoga!wajuzi watakupa jibu.
     
  3. T

    Terimu Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa kuna mahusiano gani kati ya heading yangu na wewe kuambiwa uwe shoga na cameroon?
     
Loading...