Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnisaidie

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jilanga, Jun 30, 2011.

  1. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania tumekuwa tukitumia Old & new currencies kwa muda mrefu! Naomba kujua kati ya Old Vs new currency ni ipi haswa inayotakiwa kubaki? Je ni lini mwisho wa kutumika kwa mojawapo? Asanteni
     
  2. R

    Realist Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2006
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
Loading...