Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnisaidie vitu muhimu kumchukilia mtu dhamana

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mansakankanmusa, Aug 11, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    nataka msaada usiku huu nijiandae wakuu


    natanguliza shukran zangu, niko chini ya miguu yenu wakuu

    plz
     
  2. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadhamini wawili waajiriwa wa taasisi yoyote ya serikali na mwingine wa kawaida mwenye barua ya mtendaji wake inayomruhusu kumdhamini mtu. Hao waajiriwa wawe na vitambulisho na barua kutoka kwa waajiri zinazowaruhusu kumdhamini mtu. Ila kama mdhaminiwa anadaiwa zaidi ya mil 10, lazima awe na kitu kama hati ya nyumba ili aweze kudhamiwa! Shida haina adabu, magereza ni ya wote, na wewe unasubiriwa! Wishing u lucky!
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asante kwa elimu hii mkuu.
     
  4. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kua makini and don't take a chance! Ni vizuri ukawa na wadhanini waajiriwa wa serikali zaidi ya watatu kama utaweza na kua makini kitu unachoweka kama dhamana kiwe hakijawekwa bond mahali popote! Kua na hela ya kutosha mfukoni incase ikilazimu kuchakachua mambo! I am speaking from experience!
     
  5. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Hakuna kigezo cha kuwa na wadhamini wawili walioajiliwa.
    Hata hivyo mtoa mada jaribu kuwa wazi kuhusu madai au tuhuma dhidi ya mshtakiwa kwan thaman ya dhaman inategemea aina ya tuhuma.
    Pia sidhan kama mchangiaji wa kwanza anafahamu sheria au hayupo serious!
     
  6. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    mkuu ungetoa wazo lako,jibu lako..mtuhumiwa amekutwa na miraa na kucheza kamali
     
Loading...