Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba mnisaidie picha za nyumba za makuti zilizoka Dar tumkumbushe mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Nov 19, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wakuu nisaidieni picha za nyumba za makuti pale dar manzese,gezaulole,mbagala,kimbiji nk ili mkuu wetu ajue wala si watalii au fashen ni ugumu wa maisha tu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa mkulu kashasema kwamba sasa ni Fasheni kwa hapa dar
     
Loading...