Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mnisaidie mitaala ya shule za secondary

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by joseph1983, Apr 28, 2012.

  1. j

    joseph1983 Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wane jamii forum naomba mnisaidie kuna mitaala gani ambayo imeshabadilishwa ya somo la hisabati zaidi ya ile ya mwaka 1995 na 2005,maana watu wengi wamekuwa wanapotosha jamii kwa kueleza jamii kwamba mitaala imekuwa inabadilishwa mara kwa mara pia kuna watu ambao wamefanya tafiti hizo na kuwadanganya watu kwamba mitaala imekuwa ikibadilishwa mara kwa mara.mimi ninachofahamu ni kwamba mikutasari ndiyo imekuwa ikibadilishwa mara kwa mara na siyo mitaala.**** nakosea naomba mnieleweshe.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Mitaala inayotumika kwa Shule za Sekondary (O & A Level) ni ya 2010. Inapatikana kwenye maduka ya vitabu, maduka ya Serikali ni 5000/-
     
  3. s

    shee leo Senior Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mitaala haiuzwi duka la vitabu jamani kinachouzwa ni MUHTASARI.
     
  4. s

    shee leo Senior Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujakosea,kinachobadilikabadilika ni Muhtasari(SYLLABUS)na sio mtaala{CARRICULUM}
     
Loading...